1. anbi01

anbi01 CHÍNH THỨC

Em cũng thấy cửa hàng này dịch vụ tốt nè, nhưng giá chắc chưa phải là tốt nhất. heeeee
  2. kyttyruma

kyttyruma CHÍNH THỨC

các bác ở hcm có thể ghé khánh long hay thảo nhiên
  3. Manh_Pear

Manh_Pear Thành viên mới đăng ký

Thực ra thì tại hạ nghĩ rằng,,,,,chỉ cần có tiền thôi, lo gì khoản mua ở đâu. :-"
  4. chansun

chansun CHÍNH THỨC

Vũ Nhật hoặc GDD bác a :) 2 cửa hàng e tin tưởng nhất :)
  5. xuandai

xuandai DỰ BỊ ***

Nếu bạn mua mới thì mua ở đâu chẳng được
  6. chansun

chansun CHÍNH THỨC

Hàng chính hãng thì sao ko sao chứ hàng xách tay của cửa hàng thì quan trọng là BH của riêng cửa hàng đó ntn . Trc bị hỏng nguồn con IXY 110 ra cửa hàng lúc mua ng ta ko BH a :(
  7. anhtuantuanminh

anhtuantuanminh DỰ BỊ ***

Mình không biết Bro muốn mua máy ntn, nhưng nếu chỉ máy KTS dưới 5 Tr thì vào Nguyen Kim cho an tam, 5-30 Tr vào luôn hãng Canon cũng ở phố Tràng Thi, gần rối rẽ phố Phủ Doãn. Còn mấy cừa hàng bán máy ảnh trên phố Tràng Thi trước cửa ra vào họ đã để sẵn mấy cái máy chém rồi :))
  8. chansun

chansun CHÍNH THỨC

Có phải ý bác nói đến Ngọc Canon ko a :D vậy e đi mấy bước ra Vũ Nhật rẻ hơn đc mấy củ :)
  9. oceanboyhp

oceanboyhp DỰ BỊ ***

Em đá tí, các bác có biết mua máy ảnh đã qua sử dụng, thường nói còn mới 99%. Vậy muốn kiếm tra chất lượng máy ảnh ta phải làm thế nào. Em đang có ý đinh mua máy Panasonic FZ100
    Tks
  10. rapid_seller

rapid_seller Banned

bro có thể lên vatgia.com để tham khảo giá tốt rùi quyết định mua
  11. crown505

crown505 DỰ BỊ ***

Vũ Nhật đi bác, em cũng đã từng mua ở đây, chế độ tốt :D
  12. uthnimel

uthnimel CHÍNH THỨC

Ban có thể ra Vũ Nhật gần THD nhé.
  13. www.hangmy.info.vn

www.hangmy.info.vn Thành viên mới đăng ký

Em cũng nghĩ vào Nguyễn Kim cho lành Bác chủ ah.
  14. virginboy

virginboy CHÍNH THỨC

ngoài giá cả thì chế độ bảo hành ntn cũng rất quan trọng
  15. datn256

datn256 Thành viên mới đăng ký

Trên forum có bác JPlap thấy ae đặt hàng nhiều lắm, giá cũng tốt. Các bác search xem.
  16. dangk47cc

dangk47cc DỰ BỊ ***

17. truyphong8x

truyphong8x DỰ BỊ ***

Bro thử qua xóm nhiếp ảnh xem. E thấy trên đó họ cũng rao nhiều lắm. tha hồ chọn
  18. cungfuvn

cungfuvn BA HOA

Sếp sắm đồ ở đó thì đỡ mất thời gian tìm hiểu nữa cứ tới địa chỉ đó hoặc call họ giao hàng qua là yên tâm :D
  19. nheva

nheva Banned

Em hay mua tren xóm nhiếp ảnh, hoặc cửa hàng Giang Duy Đạt, địa chỉ bác hỏi anh google nhé
  20. khuehien1412

khuehien1412 DỰ BỊ ***

em cũng đang định mua 1 con máy ảnh để thỉnh thoảng đi du lịch chụp ảnh
    xem trên mạng thấy mấy nơi KM Canon gì mà có 2.8 triệu A180, hay A gì đó quên mất rồi. địnhmua mà băn khoăn ko biết hàng KM có dùng đc ko?