1. DỊCH VỤ ĐĂNG KÝ NHÀ KINH DOANH CHUYÊN NGHIỆP

Để có lợi thế hơn trong việc kinh doanh tại HANDHELD.VN, chúng tôi đã mở dịch vụ đăng ký làm nhà KINH DOANH CHUYÊN NGHIỆP.

Bạn có thể góp ý/đăng ký tại chủ đề này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nvh_hn HANDHELD.VN

Thằng em nó mang con này ở Pháp về lâu rồi nhưng em cũng không dùng vì không quen, toàn dùng bật lửa 2k. Đợt này lại bỏ thuốc nữa nên thấy để nó cũng phí.

- Tên chính xác của cái loại này em cũng không rành lắm (thấy đít bật lửa là dòng chữ ZIPPO K 2000 XVI - BRADFFORD.PA. - MADE IN U.S.A.). Sản phẩm coi như mới 99% vì em cũng chẳng dùng bao giờ; Tuy nhiên hình như trước kia (khi mới được cho) có bật lửa 1-2 lần để xem, vậy coi như không phải là mới 100%.

- Sản phẩm gồm 1 bật lửa, 1 giấy (thấy bảo là giấy bảo hành) & cái hộp.

Ảnh thật:

Giá: 1.500k:D (Mặc cả thoải mái)

LH: Hà 0904553333
    53 Trần Quốc Hoàn - Hà Nội
  2. N8890

N8890 Watch a Watch Staff Member

Up hộ
    Mod phải chụp cái số la mã ở đưới nó rõ chút mới giá trị
  3. nvh_hn

nvh_hn HANDHELD.VN Staff Member

Khổ quá, em có biết chụp ảnh đâu:). Mấy cái ảnh này là chụp chơi cũng lâu lâu rồi:D

ZIPPO K 2000 XVI - BRADFFORD.PA. - MADE IN U.S.A.

Ảnh cái đít nó giống cái này luôn, có cái vị trí chữ E thì nó là chữ K

4. ldt_tx

ldt_tx HHVN - DỰ BỊ *****

chuyển qua macro chụp cho ngon
    không chụp đc thì tặng em cho nhanh, bán làm gì ;))
  5. cuongtheking

cuongtheking Banned

Em chưa bỏ thuốc nên vẫn cần dùng bật lửa. Nhà em có 2 con rồi, một con nhặt ở Nhật, một con nhặt ở Sing, nhưng toàn 04 với 06 chứ không được La Mã. Hy vọng nhặt được một con ở VN quê mình. Nhìn thấy con này em lại tiếc con IV của em, đi uống bia có đại gia trả 4tr (hồi còn đi học năm 1999), không bán, đi ấy xong về bàn nó ăn mất luôn (chả nhẽ bỏ ra cho a e châm thuốc, đi d lại bỏ túi cầm theo, cười chít). Cái này không phải đấu giá nên cũng ngại trả giá. Có gì bác Hà PM cho em cái giá vừa bán vừa tặng nhé.>:)
  6. nvh_hn

Hơ hơ, nói thật là không biết bán bao nhiêu. Nói giá thằng em nó mua thì chắc khối bác ngã ngửa (hồi đó nó lấy khoảng 40 euro thì phải:D)
  7. cuongtheking

cuongtheking Banned

Em cũng đoán thế nên không dám trả giá. 2 con kia, con thì em lấy 29U con Amore Inox, con thì 49U- đại bàng bắc Mĩ(ước lượng) về VN thấy mấy đại ca Hàng Ngang Hàng Đào bán ra theo tiền Việt toàn 4-500k. Ngã luôn.
    @Bác Hà chưa PM cho em đâu nhá. Dù sao cũng thích được bác tặng hơn là phải mua. Thấy bác có nhiều đồ độc, hôm nào em gọi vài thằng đệ đến khoắng nhà bác. Tháng củ mật sắp đến rồi.>:)
  8. nvh_hn

Nhà tớ không có gì luôn, đến cái điện thoại vướng víu vợ còn không cho để cơ mà. Đồ toàn để nhà ông bà nội, ngoại, nhiều lúc cất kỹ quá còn tìm loạn cả lên vì không biết để đâu:D
  9. cuongtheking

cuongtheking Banned

Thế thì phải huy động thêm nhiều đệ, ba mũi giáp công, tác chiến đồng thời:)), chỉ sợ bác nhiều đồ quá, không biết mang bao nhiêu tiền cho đủ;). Bác Pờ Mê cho em xin giá của em nó đi, em vẫn đợi bác mà:x
  10. nvh_hn

Cái bật lửa để nhà ông bà nội, vừa phải đút túi mang về đây không quên. Nếu không có gì nhầm lẫn, thay đổi thì bác chắc thắng cái điện thoại moto:), có gì mai tớ sẽ cầm luôn bật lửa đi cho bác xem có ưng không:D
  11. cuongtheking

cuongtheking Banned

Nhất trí với bác 100%. Nếu ko win em đt moto, chắc phải chờ lâu nữa mới được nhòm em bật lửa. thế thì em cố win:)
  12. Dzungscor

Dzungscor No. 46058 Staff Member

Hic, niềm đam mê một thời, em có con y chang nhưng IV :D Hứng chí đem đi khắc tên vào cái ô trống hình chữ nhật mặt trước bị chửi quá trời. Mấy món này mà đấu giá thì hay nhỉ :D
  13. dicky.ykcid

dicky.ykcid POWER SELLER

Úi giời ơi ... sao anh lại chụp ảnh xấu thế này, mất giá trị cái bật lửa xịn rồi :((
    1 person likes this.
  14. matkinhthoitran

matkinhthoitran Thành viên mới đăng ký

hàng đẹp để dành luyện stick đi đại ca!
  15. badboy_tkdt

badboy_tkdt CHÍNH THỨC

chụp cái bật lửa nhưng hình như lấy nét ở cái bàn...........................
  16. cu win

cu win Á_MỸ_MOBILE™

em vẩn trung thành với cái màu trắng toàn thân của em, con anyf mà nó vàng giống thế này thì chắc em suy nghỉ đấy ạ :">
  17. nvh_hn

Định tối nay về cố gắng chụp mấy cái ảnh show cho nó đỡ ngượng nhưng bạn Cường đã lấy rồi. Cám ơn các bác đã quan tâm:D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.