1. THÔNG BÁO NÂNG CẤP HỆ THỐNG

Thời gian dự kiến bắt đầu công việc ngày 26/11/2014. Thời hạn muộn nhất để handheld.vn online trở lại là ngày 1/12/2014. Chúng tôi sẽ cố gắng hoàn thành công việc để handheld.vn trở lại sớm hơn.

Rất mong nhận được các góp ý và đề nghị handheld.vn nên có thêm các tính năng gì mới tại chủ đề này.
  2. QUY CHẾ HOẠT ĐỘNG SÀN TMĐT HANDHELD.VN & CHÍNH SÁCH BẢO MẬT

Để các hoạt động của HHVN có trật tự, tuân thủ đầy đủ các quy định của Pháp luật, các hoạt động giao dịch TMĐT tại HHVN phải được tuân thủ theo các nội dung quy định tại Quy chế hoạt động sàn giao dịch TMĐT của HHVN. Ngoài ra, thành viên sinh hoạt tại HHVN cũng được bảo mật tuyệt đối thông tin cá nhân của mình.

Mời thành viên quan tâm xem thông tin chi tiết tại đây:
  1. Tran Anh Tuan Thành viên mới đăng ký

Em vừa cài FW lên 2.1, nhưng bây giờ không biết cách nào để copy danh bạ từ sim sang iphone, bác nào biết chỉ cho em với. Em không còn số nào để liên lạc nữa, nguy quá.
  2. hanoivn

hanoivn HHVN - ACTIVATED

Trên iPhone bạn vào Settings - Mail , Contacts , Calendars - Import SIM Contacts để lấy contacts từ Sim ra iPhone :)
  3. Tran Anh Tuan

Tran Anh Tuan Thành viên mới đăng ký

Re: THAKS HANOIVN

Cảm ơn bác Hanoivn nhé em copy được danh bạ rồi.
  4. olympuss

olympuss CHÍNH THỨC

Bác ơi, Soft nào copy ngược lại vậy? Copy từng cái vào chứ ko copy hàng loạt, giúp tớ với
  5. Yujin

Yujin CHÍNH THỨC

Bạn ơi, chỉ lại cách làm copy từ IPHONE qua sim và ngược lại giúp. Cám ơn
  6. hoaixuan

hoaixuan HHVN - ACTIVATED

Bác HNVN ơi! Mình không làm được, vào setting rồi vào Mail? sao nữa hả bác? (mình không có wifi):-/
  7. hanoivn

hanoivn HHVN - ACTIVATED

Trên iPhone bạn vào Settings - Mail , Contacts , Calendars - Import SIM Contacts để lấy contacts từ Sim ra iPhone . Phần Mail , Contacts , Calendars trong Setting ý chứ không cần phải wifi bạn nha :)
  8. daredevil

daredevil Thằng Liều Mạng

Anh ơi thế còn làm sao để copy từ Iphone sang Sim nhỉ?, trước đây ở FW 1.1.4 thì có soft, còn từ khi lên bản 2x thì chưa có. Mặc dù biết là có thể copy từ bên Outlook sang sim nhưng có nhều máy không synch được thì sao anh nhỉ?
  9. quydu8888

quydu8888 CHÍNH THỨC

bác là phi6n bản 1.1.4 rồi nên chỉ có MAIL thôi mún copy thì dùng chương trình ISIM copy nha